ห้างศูนย์นักเรียนกรุ๊ป ได้เปิดโอกาสให้น้องๆนักเรียน ได้เข้ามาเป็นStaffนักเรียนรุ่นที่32 ประจำปี 2560 เพื่อที่จะได้มาฝึกทำงานใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ และเป็นการหารายได้พิเศษในช่วงปิดเทอม ซึ่งปีนี้ก็ได้มีน้องๆที่ผ่านการคัดเลือกด้วยกันทั้งสิ้น 28 คน และน้องๆทั้ง 28 คนนี้ ก็ได้เข้าร่วมอบรม และทำกิจกรรม เพื่อเตรียมความพร้อมก่อนที่จะเริ่มทำงานจริง บรรยากาศเต็มไปด้วยความรู้และความสนุกสนาน ซึ่งน้องๆแต่ล่ะคนก็ได้เรียนรู้ และได้ฝึกลงมือปฏิบัติจริง เพื่อเตรียมตัวก่อนมาร่วมงานเป็น Staff นักเรียน ประจำปี 2560
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8290.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8313.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8352.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8450.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8560.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8564.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8721.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8727.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8511.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8464.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8472.JPG)
![](https://www.studentcenter-sriracha.com/images/column_1489995281/IMG_8728.JPG)